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' MASHARTIYA JUMLA MKATABA

atatoa vifaa vyolte

kokoto,nondn,cmnent,mbno,m:zrin :
ajiri atatod maji na umeme:
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vya ujenzi kama

$§1?;:nga, o nk kulingana na maelekezo Y@
Mtaalamu Mshauri. Zaidi ya hayo mw
Fundi mkuu atalazimika kuja na vifaa vyake vya kifundi na usalama?. eneo lake 1;
kazi kama; refrector,pzmga,sururu,chepc,ndoo,jembe,saf ety poot kofia ngumu 1t

, - mchanganuo wa kazi na mwongozo

Fundi mkud atafanya kazi kwa mujibu wWa . :
yajuu wa kiufundi.

wa Mtaalamu Mshauri, kwa umakini na uhodari wa hali

Fundi mkuu asipofanya kazi yake vizuri, Mwajiri ana haki ya kumsirnaﬂﬁsha
; be au makusudi.

Kkazi na kulipa hasara zote zilitokana na uzem

Fundi mkuu atatoa maelekezo ya kazi kwa yibarua wake na atahusika moja kwat
sha mafundi

moja kwenye ujenzi kwa kutumia vibarua wake na kuwaungani
wote aliowaajiri kuhakikisha kazi inafanywa kulingana na taratibu za kiujenzi.

Fundi mkuu kwa wakati wote anatakiwa kuhakikisha yeye pamoja na mafundi
wake wanazingatia nidhamu na tabia njema na asiajiri kabisa mtu asiyekuwa na
utaalumu au ujuzi wa kutosha.

Fundi mkuu atahusika na vitendo (kama wizi, uharibifu wa mali za chuo) vyote
vinavyofanywa na mafundi wake na mtu yeyote anayefanya kazi chini ya
usimamizi wake.

Fundi mkuu kwa wakati wote ahakikishe kuwa eneo la kazi linakuwa safi na
salaj:na na pia pindi kazl iishapo ahakikishe vifaa vyote vilivyosalia katika eneo
la;l ujenzi kama mabaki vimewekwa sehemu husika na kuacha eneo likiwa safi na
salama. '

Kiasi cha asilimia 5% ya kiasi cha mkataba kitashikiliwa na Mwajiri kwa muda

wa Miezi Mitatu baada ya kazi kukamilika (Retentio .
n Money) na kulipw
baada ya ukaguzi wa mwisho kufanyika. Y ; ipwa mara

Fundi mkuu ahakikishe anamafundi wasaidizi wasiopungua. 2—(2' ....kila siku

Ucheleweshaji wa Kazi:

i; - e W 1 L3S [ .
Ujﬁﬁwe?a]l- witkazi uliosababishwa na fundi, fundi atapewa adhabu
y ipa kiasi sawa na hasara iliotokana na ucheleweshwaji huo.
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Ulcheleweshaji wan Vil i Malipo .

Ucheleweshap uliosababishwa i Mwajin (eutokann na fedha au vifaia),

Fundi ataongezewa muda wa kumalizia kazi.

Uvunjwaji wis Mikataba;

»

’

Mikataba utavunjwa iwapo; Fundi mkuu au Mafundi walioko chini yake
au vibarua wake watajihusisha na wizi wa vifaa vya ujenzi au mali yoyote
ya Chuo.

Ml;n,t.aha-ulawunjwa iwapo; Fundi mkuu au Fundi wake hatazingatia
laritibu za ujenzi au ubora wa Kiufundi katika kazi yake, ikiwemo
kufuats michoro au maelekezo ya Mtaalamy Mshauri.

Mkataba utavunjwa endapo fundi mkuu atashindwa  kuajiiri mafundi
wasaidizi kulingana na ukubwa wa kazikama itakavyoelekezwa na
washauri,ama kamati.

Mkataba  utavunjwa endapo  fundi hatazingatia nidhamu  ya
kazi,atasababisha vurugu , taharuki migomo ama ugomvi enco la kazi.

Mkataba utavunjwa endapo 80% ya mafundi wasaidizi hawatakuwa na
Imani na fundi mkuu.

14. I lakutakuwa na ongezceko la gharama zitakazotokana na ongezeko Ia muda wa

mkataba.
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